Rơ le bán dẫn Allen Bradley 700-SH10JZ24
Tồn kho: Còn Hàng
Danh mục: Rơ-le
Series:
Model: 700-SH10JZ24
Xuất xứ: Hoa Kỳ
Liên hệ báo giá
Hotline: 0962 775 187
Zalo torasung
Lưu ý: Hình ảnh và mô tả chỉ mang tính chất minh họa, sản phẩm thực tế có thể sẽ khác
Thông tin về sản phẩm
Thông số kỹ thuật 700-SH10JZ24
Model
Mục Thông tin
Dòng điện mức 10 A.
Điện áp tải 42–265V AC.
Điện áp điều khiển 3–32V DC.
Kiểu đóng cắt Zero Cross
Thông tin đặt hàng
Hướng dẫn đặt hàng
Để đặt mua Rơ le bán dẫn Allen Bradley 700-SH10JZ24, quý khách có thể:
  1. Đặt hàng trực tiếp trên website bằng cách chọn yêu cầu báo giá.
  2. Liên hệ qua hotline / Zalo:  0962 775 187 để được tư vấn nhanh.
  3. Gửi yêu cầu báo giá qua email: support@torasung.com.vn.
Chính sách giao hàng
  • Giao hàng toàn quốc, hỗ trợ các đơn hàng số lượng và dự án.
  • Đối với hàng có sẵn: Giao trong vòng 01-05 ngày (tùy theo khu vực và tỉnh thành)
  • Đối với đặt hàng: Theo thời gian giao hàng trong Báo giá
Hình thức thanh toán
  • Đối với hàng có sẵn: 100% trước khi hoặc ngay khi giao hàng hóa và chứng từ
  • Đối với đặt hàng: Thanh toán khi đặt hàng.
  • Về phần công nợ sẽ được trao đổi cụ thể trong quá trình làm việc
Tại sao chọn mua tại Torasung Systems
  • Hàng chính hãng 100%, nhập khẩu đầy đủ CO/CQ.