Biến tần Inovance MD290T22G/30PB
Tồn kho: Còn Hàng
Danh mục: Biến tần
Brand: Inovance
Series:
Model: MD290T22G/30PB
Biến tần Inovance chính hãng
Liên hệ báo giá
Hotline: 0962 775 187
Zalo torasung
Lưu ý: Hình ảnh và mô tả chỉ mang tính chất minh họa, sản phẩm thực tế có thể sẽ khác
Thông tin về sản phẩm
Thông số kỹ thuật MD290T22G/30PB
Mục Thông tin
Điện áp vào 3 pha 380–480 V AC
Công suất tải nặng 22 kW
Công suất tải nhẹ 30 kW
Dòng định mức ra 45 A
Tần số ra 0–500 Hz
Thông tin đặt hàng
Hướng dẫn đặt hàng
Để đặt mua Biến tần Inovance MD290T22G/30PB, quý khách có thể:
  1. Đặt hàng trực tiếp trên website bằng cách chọn yêu cầu báo giá.
  2. Liên hệ qua hotline / Zalo:  0962 775 187 để được tư vấn nhanh.
  3. Gửi yêu cầu báo giá qua email: support@torasung.com.vn.
Chính sách giao hàng
  • Giao hàng toàn quốc, hỗ trợ các đơn hàng số lượng và dự án.
  • Đối với hàng có sẵn: Giao trong vòng 01-05 ngày (tùy theo khu vực và tỉnh thành)
  • Đối với đặt hàng: Theo thời gian giao hàng trong Báo giá
Hình thức thanh toán
  • Đối với hàng có sẵn: 100% trước khi hoặc ngay khi giao hàng hóa và chứng từ
  • Đối với đặt hàng: Thanh toán khi đặt hàng.
  • Về phần công nợ sẽ được trao đổi cụ thể trong quá trình làm việc
Tại sao chọn mua tại Torasung Systems
  • Hàng chính hãng 100%, nhập khẩu đầy đủ CO/CQ.